Breach

โพสเมื่อ วันที่ 29 March 2016 | เปิดอ่าน 479 views | หมวดหมู่ : รีวิวซีรีย์

รีวิวหนัง : Breach

Breach

 

แนว : Drama / Thriller
ผู้กำกับ : บิลลี่ เรย์ Billy Ray
วันที่เข้าฉาย : 07-06-2007
นักแสดง Breach :

 

คริส คูเปอร์ Chris Cooper แสดงเป็น Robert Hanssen
Date of Birth : 9 July 1951 ,Kansas City, Missouri, USA
Height : 5′ 10″ (1.78 m)

ผลงานการแสดงที่ผ่านมา :
ปี (2008) Hurricane Mary  , Married Life
ปี (2007) The Road Back  , The Bourne Ultimatum , The Kingdom , Breach
ปี (2005) Syriana

ไรอัน ฟิลลิปป Ryan Phillippe แสดงเป็น Eric O’Neill
Date of Birth : 10 September 1974,New Castle, Delaware, USA
Birth Name : Matthew Ryan Phillippe
Height : 5′ 9″ (1.75 m)

ผลงานการแสดงที่ผ่านมา :
ปี (2008) The Stanford Prison Experiment
ปี (2007) Tlatelolco: Mexico 68 , Stop Loss , Breach
ปี (2006) Flags of Our Fathers , Five Fingers , Chaos

ลอร่า ลินนีย์ Laura Linney แสดงเป็น Kate Burroughs
Date of Birth : 5 February 1964,New York , New York , USA
Height : 5′ 7″ (1.70 m)

ผลงานการแสดงที่ผ่านมา :
ปี (2008) John Adams
ปี (2007) City of Your Final Destination , The Nanny Diaries , Breach , The Savages
ปี (2006) Man of the Year , The Hottest State , Jindabyne

แคโรไลน์ ธาเวอร์นาส Caroline Dhavernas แสดงเป็น Juliana O’Neill
Date of Birth : 15 May 1978 , Montreal, Quebec, Canada
Height : 5′ 2?” (1.59 m)

ผลงานการแสดงที่ผ่านมา :
ปี (2007) The Yellow Woman , Breach
ปี (2006) Belle bete La , Hollywoodland , Comme tout le monde
ปี (2005) Niagara Motel , These Girls

Dennis Haysbert แสดงเป็น Dan Plesac
Date of Birth : 2 June 1954 , San Mateo County, Califor
Birth Name : Dennis Dexter Haysbert
Height : 6′ 4?” (1.94 m)

ผลงานการแสดงที่ผ่านมา :
ปี (2007) Breach , Goodbye Bafana
ปี (2006) Goodbye Bafana , 24: The Game
ปี (2005) Stories of the Innocence Project , Empire

Bruce Davison แสดงเป็น John O’Neill  
Date of Birth : 28 June 1946 , Philadelphia , Pennsylvania , USA
Height : 6′ 1″ (1.85 m)

ผลงานการแสดงที่ผ่านมา :
ปี (2008) The Real Catch
ปี (2007) Breach
ปี (2006) The Dead Girl , Special Ops: Delta Force , Untitled Brad Copeland Project

 

<< เนื้อเรื่องย่อ Breach >>

Breach  จะแสดงให้คุณรู้ว่าคนที่เรานับถือเป็น “อาจารย์”  สามารถสอนและหักหลังเราในเวลาเดียวกันได้อย่างไร  เอริค โอนีล  (ไรอัน ฟิลิปปีส์ จาก Cruel Intentions และ Crash)  คือเจ้าหน้าที่เอฟบีไอยศต่ำได้เลื่อนขั้นเข้ามาทำงานในแผนกใหม่นั่นก็คือฝ่ายข่าวกรอง  โดยเขาต้องร่วมงานกับเจ้าหน้าที่เจนวงการอย่าง  โรเบิร์ท แฮนเซ่น (คริส คูเปอร์ จาก Jarhead และ Syriana)  ที่เป็นเสมือนอาจารย์ผู้สอนทุกอย่างแก่เขา   แต่ไม่นานโอนีลก็ระแคะระคายว่าอาจารย์ที่เขาได้นับถือคนนี้อาจเป็นตัวการขายความลับให้สหภาพโซเวียตรับประกันความระทึกแนวหักเหลี่ยมเฉือนคมโดย ผู้กำกับ บิล เรย์  ผู้เขียนบท Flight plan
<< ภาพประกอบภาพยนตร์ Breach >> 
     

  

 

 

 

  • ข่าวที่น่าสนใจ
  • ข่าวที่เกี่ยวข้อง
  • ลิฟท์X-lift
    ในปัจจุบัน อุตสาหกรรมในประเทศได้เจริญก้าวหน้าไปอย่างรวดเร็วและมีการผลิตที่ต้องการความว่องไวเพื่อตอบสนองกับการส่งขายจึงได้มีการคิดค้นเครื่องมือลำเลียงสินค้าขึ้นเป็นจำนวนมาก และหนึ่งในนั้นคือ อุปกรณ์ลำเลียงสินค้าที่มีชื่อว่า ลิฟท์X-liftในอุตสาหกรรมขนาดกลาง และขนาดใหญ่เราจะพบเห็น ลิฟท์X-lift



ยังไม่มีการแสดงความคิดเห็นสำหรับเรื่องนี้.....

แสดงความคิดเห็น
* ชื่อ
* อีเมลล์